Goldsmith
เลือกภาษา
ไทย
English
วันอังคารที่ 2 กรกฎาคม 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย นายถนอมศักดิ์ นะโรภาส ผู้ทรงคุณวุฒิฯ นายมงคล สาระพางค์ รองผู้อำนวยการฯ นางสำอางค์ ปินตาคำ รองผู้อำนวยการฯ และคณะครู เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 7/2567 📍 ณ ห้องประชุมช่างทองหลวง 2 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง
ติชม
สร้างโดย :
Goldsmith
สถานะ : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ