Goldsmith
เลือกภาษา
ไทย
English
วันพุธที่ 26 มิถุนายน 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง มอบหมาย นายมงคล สาระพางค์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา พร้อมด้วย นางสำอางค์ ปินตาคำ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ นายถนอมศักดิ์ นะโรภาส ผู้ทรงคุณวุฒิฯ คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา นำนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องใน #วันต่อต้านยาเสพติดโลก ประจำปี 2567 🚫🚬💉💊 เพื่อรณรงค์ต่อต้านยาเสพติดให้เป็นไปตามนโยบายของรัฐบาล ประกอบกับในโอกาสมหามงคลพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 🧑🤝🧑🇹🇭 ถือเป็นวาระสำคัญที่หน่วยงานภาครัฐ ภาคเอกชน และภาคประชาชนจะได้แสดงความจงรักภักดี ฯ ในการป้องกันและแก้ไขยาเสพติด ภายใต้กรอบแนวคิด รวมพลังไทย สร้างครอบครัวชุมชนอุ่นใจ พ้นภัยยาเสพติดเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มหาราชา อันนำไปสู่จุดมุ่งหมายเพื่อให้สังคมไทยปลอดภัยจากยาเสพติดอย่างยั่งยืน ณ ลานโดม อเนกประสงค์ กาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง อวท. กาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง
ติชม
สร้างโดย :
Goldsmith
สถานะ : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ