Goldsmith
เลือกภาษา
ไทย
English
วันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง มอบหมายนางสาวโสรยา มะโนรมย์ ครูที่ปรึกษา พร้อมคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา นำนักเรียนเข้าร่วมการคัดเลือกนักเรียน นักศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ประจำปีการศึกษา 2556 ระดับจังหวัดกรุงเทพมหานคร โดยมีตัวแทนนักเรียน นายพีระพงษ์ รอดพลับ นักเรียนระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาเครื่องประดับอัญมณี เข้ารับการคัดเลือกนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) ประจำปีการศึกษา 2566 📍 ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ
ติชม
สร้างโดย :
Goldsmith
สถานะ : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ