Goldsmith
เลือกภาษา
ไทย
English
วันศุกร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง มอบหมาย นายมงคล สาระพางค์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการดูแลฟื้นฟูบำรุงรักษาต้นไม้ในสถานศึกษา โดยมีชมรมวิชาชีพคอมพิวเตอร์กราฟิก 📍ณ ศูนย์การเรียนรู้พันธุกรรมพืช เพื่อสร้างสรรค์งานเครื่องประดับ
ติชม
สร้างโดย :
Goldsmith
สถานะ : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ