Goldsmith
เลือกภาษา
ไทย
English
วันพุธที่ 8 พฤศจิกายน 2566 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย นายถนอมศักดิ์ นะโรภาส ผู้ทรงคุณวุฒิ เข้าพบ คุณสุรสิทธิ์ ศรีอรทัยกุล ผู้บริหาร บริษัท บิวตี้เจมส์ แฟคตอรี่ จำกัด และนายเชิดชัย เอี่ยมเผ่าจีน เพื่อหารือแนวทางในการจัดการเรียนการสอนของระบบทวิภาคี เข้าเยี่ยมชมการเรียนการสอนชองนักเรียนระบบทวิภาคี รูปแบบโรงเรียนในโรงงานและเยี่ยมชมการฝึกอาชีพของนักศึกษาทวิภาคี
ติชม
สร้างโดย :
Goldsmith
สถานะ : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ