Goldsmith
เลือกภาษา
Thai
อังกฤษ
วันอาทิตย์ที่ 7 กรกฎาคม 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย นางสำอางค์ ปินตาคำ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ และคณะครู เข้าร่วมการฝึกซ้อมพิธีมอบปริญญาบัตร ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 สถาบันอาชีวศึกษากรุงเทพมหานคร 📍ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ วิทยาลัยพณิชยการบางนา
Comment(s)
Create by :
Goldsmith
Status : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ