Goldsmith
เลือกภาษา
Thai
อังกฤษ
วันพุธที่ 3 กรกฎาคม 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย นางสำอางค์ ปินตาคำ รองผู้อำนวยการฯ ร่วมแสดงความยินดีกับ จ่าสิบเอก สมพร ชูทอง เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถาบันการอาชีวศึกษากรุงเทพมหานคร และร่วมแสดงความยินดีกับ นายอัฐพล ผลพฤษา เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักพัฒนายุทธศาสตร์และความร่วมมืออาชีวศึกษา นางณัฐยา สลับสม เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการอาชีวศึกษาบัณฑิต 📍 ณ ห้องประชุมชั้น 3 สถาบันการอาชีวศึกษากรุงเทพมหานคร
Comment(s)
Create by :
Goldsmith
Status : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ