Goldsmith
เลือกภาษา
Thai
อังกฤษ
วันศุกร์ที่ 28 มิถุนายน 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย นายมงคล สาระพางค์ รองผู้อำนวยการฯ ครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ และเจริญจิตภาวนาถวายพระพรชัยมงคล แด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ประจำเดือนมิถุนายน 2567 📌 ณ วัดหทัยนเรศวร์ อำเภอพุทธมณฑล จังหวัดนครปฐม
Comment(s)
Create by :
Goldsmith
Status : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ