Goldsmith
เลือกภาษา
Thai
อังกฤษ
วันอังคารที่ 7 พฤษภาคม 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย นายมงคล สาระพางค์ รองผู้อำนวยการฯ นางสำอางค์ ปินตาคำ รองผู้อำนวยการฯ และคณะครู เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 5/2567 ณ ห้องประชุมช่างทองหลวง 1 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง
Comment(s)
Create by :
Goldsmith
Status : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ