Goldsmith
เลือกภาษา
Thai
อังกฤษ
วันพุธที่ 24 เมษายน 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย ดร.เพิ่มสุข นิติสิงห์ ผู้ทรงคุณวุฒิฯ นายถนอมศักดิ์ นะโรภาศ ผู้ทรงคุณวุฒิฯ คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา กาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากสถาบันพัฒนาครูคณาจารย์ และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อศึกษาดูงานสถานศึกษาตามรอยพระยุคลบาท สถาบันการศึกษาประเภทเฉพาะทางในการสร้างองค์ความรู้ การอนุรักษ์ภูมิปัญญา และอนุรักษ์ศิลปวัฒนธรรมของชาติ เพื่อรองรับการเปลี่ยนแปลงในศตวรรษที่ 21 ณ ห้องประชุมช่างทองหลวง 2
Comment(s)
Create by :
Goldsmith
Status : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ