Goldsmith
เลือกภาษา
Thai
อังกฤษ
วันพุธที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 กาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง นำโดย นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร เข้าตรวจเยี่ยม และให้กำลังใจแก่คณะครู และนักเรียน นักศึกษา ที่เข้าร่วมการแข่งขันทักษะวิชาชีพ และทักษะพื้นฐาน ในงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับชาติ ครั้งที่ 32 ประจำปีการศึกษา 2566 ระหว่างวันที่ 5 - 9 กุมภาพันธ์ 2567 📍 ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี
Comment(s)
Create by :
Goldsmith
Status : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ