Goldsmith
เลือกภาษา
Thai
อังกฤษ
วันศุกร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย ดร.ชมพูนุช บัวบังศร ที่ปรึกษาด้านความร่วมมือของสถาบันการอาชีวศึกษากรุงเทพมหานครได้ร่วมลงนามข้อตกลงความร่วมมือ ทางวิชาการ MOU เพื่อจัดการศึกษาระบบทวิภาคี กับ บริษัทฟีลีเซียไทยแลนด์จำกัด
Comment(s)
Create by :
Goldsmith
Status : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ