Goldsmith
เลือกภาษา
Thai
อังกฤษ
วันอาทิตย์ที่ 5 พฤศจิกายน 2566 นายคมศิษฐ์ มีสัจจานนธนกุล ผู้อำนวยการ กาญจนาภิเษกวิทยาลัย ช่างทองหลวง พร้อมด้วย นายมงคล สาระพางค์ รองผู้อำนวยการฯ นางสำอางค์ ปินตาคำ รองผู้อำนวยการฯและ นางสาวมาลาริน บุญวันต์ นายวรวุฒิ วงษ์ทอง ร่วมแสดงความยินดีและถ่ายภาพกับบัณฑิตระดับปริญญาตรีสถาบันสมทบสาขาวิชาช่างทองหลวง (มจพ.)ที่จบการศึกษา ประจำปีการศึกษา2565 ณ มหาวิทยาลัยพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
Comment(s)
Create by :
Goldsmith
Status : ผู้ดูแลระบบ
ไม่ระบุ